รับส่วนแบ่งตลอดชีวิตจากการแนะนำผู้ใช้! / Get your lifetime earnings by referrals!

รับส่วนแบ่งตลอดชีวิตของคุณโดยการชักชวนเพื่อนมาใช้งาน!

บิทาซซ่าชวนคุณมาชักชวนเพื่อนพี่น้องให้มาใช้งานแพลตฟอร์มของเราด้วยลิงค์ส่วนตัวของคุณ 

ช่วยเราเป็นกระบอกเสียง แล้วรับส่วนแบ่งสูงสุดถึง 40 % ตลอดชีพจากค่าธรรมเนียมของคนที่คุณแนะนำมาใช้บิทาซซ่า จำให้ขึ้นใจ ยิ่งอันดับ Bitazza Levels สูง ยิ่งได้เปอร์เซนต์สูงขึ้น ยิ่งคนแนะนำมากขึ้น ยิ่งได้ส่วนแบ่งสูง! 

รับรางวัล BTZ และอื่นๆอีกมากมายฟรี และเพลิดเพลินไปกับสิทธิพิเศษเพิ่มเติม

คุณสามารถแชร์ Referral Unique Link ของคุณได้โดย

Login และไปที่แท็บ 'Bitazza Levels' ด้านบน

จากนั้นคลิ้กที่แท็บ 'Referral Program' เพื่อแสดง Link ที่สร้างเฉพาะสำหรับคุณ

ชวนเพื่อนมาเทรดกับเราและรับสิทธิ์ที่: www.bitazza.com

ยิ่งทยอยแนะนำคนมาเทรดกับบิทาซซ่า ยิ่งได้สิทธิประโยชน์และเลื่อนระดับขั้นไปเรื่อยๆ

Bitazza Referral Program invites you to share your unique referral link to your friends and family.

Spread the word about our platform, and earn up to 40% In lifetime referral fees. Remember, the higher Bitazza Levels ranking you get to, the higher incentives from your referees! The more referees the more earnings!

Get awarded BTZ and more, and enjoy more privileges.

You can find your Referral unique link by logging in, go to 'Bitazza Levels’, then 'Referral Program' tab which contains your unique code.

Keep introducing your friends to Bitazza, earning BTZ, and leveling up!

10 คน ชอบสิ่งนี้

ได้จริงครับ แต่การลงทุนก็คือความเสี่ยงนะครับต้องศึกษาข้อมูลดีๆครับ
ขอบคุณคับ
ทุกท่าน​ ที่ตัดสินใจสมัคร​บิทาซา​ นับว่าท่านเป็นผู้ที่มีวิสัยทัศน์อันยาวไกล​ ไม่ปล่อยโอกาสให้หลุดลอยไป​ สุดยอดครับ​ จาก... Dr. Naphattayakorn Sriviraj
ชอบคับสุดยอด
สุดยอดคับ
ดี
ได้จิงคับสุดยอด
สมัครที่ไหน
สมัครแล้ว...ไม่ได้เปิดไม่ได้
กำลังแนะนำอยู่คับ สู้ๆ
จัดไปครับ​ผม​ สู้ๆๆ
รหัสเชิญ 1HA6EJ รับโบนัส% btz / ย้อนไปกรอกทีหลังไม่ได้นะ บอกก่อน
เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครใช้งาน แสดงความคิดเห็น